Checkpoint sa hangganan
Lo Wu Control Point
羅湖出入境管制站
- Tawirang riles
- 06:30–24:00
MTR Lo Wu Station
Sa isang tingin
- Oras para sa pasahero
- 06:30–24:00 HKTNa-update ang rekord ng ImmD noong
- Panig ng Hong Kong
- MTR East Rail Line
- Panig ng Shenzhen
- Luohu Port · 罗湖口岸 · Luohu District
- Mga biyahero
- Mga residente ng Hong Kong 80%Mga bisita mula sa mainland 19%Ibang mga bisita 0.9%
- Bilang ng pagtawid ng pasahero
- 179,420 Mga pagtawid noong
- Opisyal na address
- MTR Lo Wu Station
Hintay sa imigrasyon
Mula sa datos ng Immigration Department na nag-a-update tuwing mga 15 minuto. Imigrasyon ng Hong Kong lamang, hindi ang clearance sa mainland o pila ng sasakyan.
Kahulugan ng mga antas
| Mga residente ng Hong Kong | Mga bisita | |
|---|---|---|
| Karaniwan | karaniwang wala pang 15 min | karaniwang wala pang 30 min |
| Matao | karaniwang wala pang 30 min | karaniwang wala pang 45 min |
| Napakatao | karaniwang 30 min o higit pa | karaniwang 45 min o higit pa |
| Pag-aayos ng sistema | — | |
| Labas sa oras ng serbisyo | — | |
Pangkalahatang pagtataya ang mga kategorya, hindi eksaktong minuto. Imigrasyon sa Hong Kong lamang, hindi kasama ang mainland, biyahe at pila ng sasakyan. ImmD · DATA.GOV.HK
Paano pumunta mula sa Hong Kong
Mga istasyon ng tren
Mga hintuan, ruta at pasilidad ng istasyon: open data ng Transport Department at MTR, . Ang layo ay tuwid na linya sa pagitan ng mga reference point sa mapa. Tingnan sa operator ang iskedyul, pamasahe at diversion.
Ang panig ng Shenzhen
- Port sa hangganan
- Luohu Port · 罗湖口岸
- Distrito
- Luohu District · 罗湖区
- Shenzhen Metro
- Luohu Station · 罗湖站 Line 1 · binuksan noong
Mga pangalan, distrito at metro sa panig ng Shenzhen: Wikidata (CC0), kinuha noong . Ang mga patakaran sa pagpasok sa mainland at mga serbisyo sa Shenzhen ay itinatakda ng mga awtoridad ng mainland. Wikidata
Kamakailang dami ng pasahero
- Pinakahuling nailathalang araw
- 179,420Palabas ng Hong Kong 90,918Papasok sa Hong Kong 88,502
- Karaniwan bawat araw, huling 4 na linggo
- 212,601
- Pinakaabalang araw
- 266,059
Mga numero bawat araw
| Petsa ng estadistika | Palabas ng Hong Kong | Papasok sa Hong Kong | Kabuuan |
|---|---|---|---|
| 90,918 | 88,502 | 179,420 | |
| 92,048 | 89,597 | 181,645 | |
| 93,732 | 97,385 | 191,117 | |
| 99,725 | 132,056 | 231,781 | |
| 137,814 | 104,400 | 242,214 | |
| 111,095 | 90,724 | 201,819 | |
| 94,897 | 89,876 | 184,773 | |
| 93,705 | 84,039 | 177,744 | |
| 106,635 | 92,997 | 199,632 | |
| 113,257 | 107,080 | 220,337 | |
| 108,189 | 131,454 | 239,643 | |
| 140,705 | 109,431 | 250,136 | |
| 125,238 | 99,311 | 224,549 | |
| 112,865 | 109,847 | 222,712 | |
| 111,596 | 94,477 | 206,073 | |
| 93,990 | 93,413 | 187,403 | |
| 94,692 | 104,829 | 199,521 | |
| 80,540 | 147,109 | 227,649 | |
| 148,849 | 117,210 | 266,059 | |
| 145,212 | 80,734 | 225,946 | |
| 103,896 | 89,881 | 193,777 | |
| 97,701 | 92,250 | 189,951 | |
| 95,648 | 91,812 | 187,460 | |
| 96,866 | 101,548 | 198,414 | |
| 105,087 | 142,432 | 247,519 | |
| 151,088 | 114,385 | 265,473 | |
| 121,128 | 96,103 | 217,231 | |
| 97,798 | 95,039 | 192,837 |
Sino ang tumawid, huling 4 na linggo
- Mga residente ng Hong Kong80% 4,766,910
- Mga bisita mula sa mainland19% 1,135,289
- Ibang mga bisita0.9% 50,636
Binibilang ng araw-araw na estadistika ng Immigration Department ang mga pagdaan sa checkpoint na ito, hindi ang magkakaibang tao. ImmD · DATA.GOV.HK
Biyahe na walang hagdan
Hindi pa nasusuri ng Neihou kung walang hagdan ang buong biyahe. Ang kawalan ng impormasyon ay hindi nangangahulugang hindi mapupuntahan ang lugar.
Gamitin ang paghahanap ng pasilidad ng MTR at magtanong sa kawani tungkol sa mga elevator at rampa sa pagsakay. Kumpirmahin nang hiwalay ang daan sa parehong checkpoint at susunod na sasakyan; hindi sapat ang pasilidad ng istasyon upang matiyak ang buong biyahe.
Opisyal na gabay · MTR · MTR (PDF)
Sinuri ang mga sanggunian:
Octopus sa kabila ng hangganan: aling produkto?
Bago umalis
Nakadepende sa dokumento at sitwasyon ang pagpasok. Suriin ang dalawang awtoridad bago bumiyahe; hindi garantiya ng huling koneksiyon ang oras ng pagbubukas.